«—Høµsë∙†∙HK—»
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
«—Høµsë∙†∙HK—»

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Share | 

Gởi Người Tôi Yêu..........

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
[HK]__Cu[L]

[HK]__Cu[L]

Gởi Người Tôi Yêu.......... _
Bài gửiTiêu đề: Gởi Người Tôi Yêu..........   Gởi Người Tôi Yêu.......... Icon_minitimeThu Jul 01, 2010 3:20 am

Ngay bây giờ đây anh nhớ em rất nhiều .Thời gian trôi thật nhanh những kỉ niệm bùn vui khi ở bên cạnh em , giây phút được ở bên cạnh em anh hạnh phúc lắm em à, anh chỉ ao ước sao cho thời gian đó sẽ mãi dừng lại để anh được mãi ở bên cạnh em nhưng không được như vậy và thời gian cứ trôi đi và càng ngày anh càng nhận ra rằng anh càng yêu em nhiều hơn, hình bóng của em đã in đậm vào sâu trong trái tim của anh ,lúc nào anh cũng suy nghĩ nhớ về em , em có biết không.Anh không biết phải làm sao đây nữa vì bây giờ trong lòng của anh đang bất an nhiều điều lắm em ah.Em hãy nói cho anh 1 lời được không em rằng em sẽ mãi ở bên cạnh anh và mãi yêu anh được không em,anh cũng không hiểu vì sao nữa dạo này anh cảm thấy bất an trong lòng và trong cuộc sống có 1 số chiện đã đè nặng lên con người của anh anh không thể nào chịu được áp lực quá lớn những lúc nhưng vậy anh cần và chỉ cần có em tâm sự để nói chiện và chia sẽ cùng anh những niềm vui nỗi bùn, anh cũng không biết tại sao anh lại suy nghĩ những điều như vậy vì bây giờ mọi chiện với anh là anh đang hạnh phúc vì có em nhưng anh cũng không hiểu vì sao trong lòng anh có những bất an như vậy .Anh là một con người không biết làm cho người khác vui,có những anh đã làm cho em bùn và em đã khóc mà anh đã không làm được gì cho em,và cũng có những lúc anh chỉ mún em nói chiện với anh mà thôi anh không mún em nói chiện với ai cả chỉ riêng anh mà thôi, những lúc giận hờn và ghen tuông với em rồi anh bùn nhưng anh ngồi một mình suy nghĩ lại những chiện đã qua thì đó cũng chỉ là những chiện nhỏ anh không nên để trong lòng làm gì vì đó là những chiện không đáng để nhác đến chỉ chiện vặt mà thôi, anh không muốn vì những chiện nhỏ đó mà anh và em cãi nhau .Em hiểu rằng trông bề ngoài anh có vẻ lạnh lùng, mạnh mẽ và tự chủ như thế đó, nhưng thật sự bên trong anh là một trái tim rất tình cảm và mong muốn được chia sẽ nhiều điều cùng với em . Cũng đôi khi vì áp lực cuộc sống hay chính vì tình yêu anh dành cho em mà anh cảm thấy mình như mất phương hướng, thậm chí có lúc yếu đuối nữa em à . Xin em đừng lo lắng khi anh bị vấp ngã,em hãy là người chữa lành cho anh bằng ánh mắt dịu hiền và sự quan tâm thật sự của em .Khi yêu em, anh mong được ở bên em từng phút giây ,không hề muốn rời xa em ,nếu anh và em có cãi nhau và em giận anh thì anh mong rằng em hãy bõ qua cho anh và xin em đừng ghét anh em nhé.Anh muốn anh sẽ là người cùng chia sẽ em những niềm vui nỗi bùn và bờ vai của anh sẽ làm chỗ để em tựa những lúc em bùn.Khi yêu em anh chỉ muốn rằng em là của riêng anh mà thôi, anh đã quá tham lam đúng không em nhưng khi yêu là vậy đó em ah chắc anh không giống bao người khác cả về tính tình và tính cách của anh nhưng em hãy hiểu và thông cảm cho anh em nhé. Anh mún nói với em rằng ANH YÊU EM NHIỀU LẮM............
kimzubin

kimzubin

Bài gửiTiêu đề: Re: Gởi Người Tôi Yêu..........   Gởi Người Tôi Yêu.......... Icon_minitimeSat Jul 03, 2010 11:53 am

may gio roi con yeu voi iet chi nua~......co po chung co ng yeu kho? thay ba noi.........
[HK]__Nai[G]

[HK]__Nai[G]

Bài gửiTiêu đề: Re: Gởi Người Tôi Yêu..........   Gởi Người Tôi Yêu.......... Icon_minitimeWed Jul 21, 2010 11:10 am

hây ya!!!...đọc mún hết nc miếng lun....viết liên tiếp...k nguwfg nghỹ lun ik như cảm xúc dâng trào chỷ tồn tại 1 phút giây nào đó thooy á ...
Yêu nhau thỳ phải có lúc giận hờn vu vơ chứ hỳ Wink)....ng` ta nói giận nhaud dể yêu nhau nhìu hơn mà Very Happy
Hãy trân trọng ~ zỳ a đag có....hiện tại lun quan trọng hơn cả....bởi quá khứ đã qua a k thể mag nó về hiện tại đc....và bởi tương lai chưa đến nên a k bik chuyện zỳ sẽ xảy ra đâu....
hãy sồng cho hiện tại...Very Happy
Ti__Na

Ti__Na

Bài gửiTiêu đề: Re: Gởi Người Tôi Yêu..........   Gởi Người Tôi Yêu.......... Icon_minitimeTue Aug 03, 2010 3:29 pm

hê hê... mắc cười ghê á.... mù thâu.... tình cảm của a cú... thỳ a cú cứ tự sử... e hân có biet
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Gởi Người Tôi Yêu..........   Gởi Người Tôi Yêu.......... Icon_minitime

Gởi Người Tôi Yêu..........

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang